Chỉ số Chất lượng Không khí (AQI) ở Toulouse Eisenhower | Ô nhiễm Không khí
Mức ô nhiễm không khí PM2.5, PM10 theo thời gian thực ở Tournefeuille
Cập nhật lần cuối: 2026-09-25 17:21:01 (Thời gian địa phương)

31 °C
SunnyHiện tại, Tournefeuille có chất lượng không khí tốt trong các thành phố trên toàn thế giới.
Toulouse Eisenhower
Biểu đồ AQI
Dữ liệu Chất lượng Không khí Lịch sử
Toulouse Eisenhower
Xu hướng AQI (US) - Thay đổi chất lượng không khí hàng năm
Toulouse Eisenhower, Tournefeuille, Occitanie, France
Ciudades Metropolitanas de France
Índice de Calidad del Aire
Lịch chất lượng không khí 2026
Toulouse Eisenhower
Lời khuyên sức khỏe cho người sống tại
Toulouse Eisenhower
0Cigarettes per day
Hít thở dễ dàng và hoạt động! Chất lượng không khí hoàn hảo cho các hoạt động ngoài trời.
Nguồn:
Berkeley Earth
Giải pháp cho AQI (US) hiện tại
Ngăn ngừa vấn đề sức khỏe: Hiểu rõ nguy cơ của bạn
Toulouse Eisenhower
Ciudades Más Contaminadas 2026
France
Analiza en tiempo real las ciudades con más contaminación del aire en el país.
Standard Value
1.
Nimes, Occitanie
Vừa phải
1xabove Standard
2.
Pointe A Pitre, Guadeloupe
Vừa phải
1xabove Standard
3.
Nice, Provence Alpes Cote dAzur
Tốt
1xbelow Standard
4.
Fort De France, Martinique
Tốt
1xbelow Standard
5.
Toulouse, Occitanie
Tốt
1xbelow Standard
6.
Tournefeuille, Occitanie
Tốt
2xbelow Standard
7.
Toulon, Provence Alpes Cote dAzur
Tốt
1xbelow Standard
8.
Blagnac, Occitanie
Tốt
2xbelow Standard
9.
Cherbourg, Normandie
Tốt
2xbelow Standard
10.
Aurillac, Auvergne Rhone Alpes
Tốt
1xbelow Standard
Cập nhật lần cuối: 25 Sept 2026, 03:25 PM
AQI City RankingsAir Quality Solutions For Toulouse Eisenhower
Explora soluciones para el monitoreo de la calidad del aire y aire limpio.
Aquí tienes algunas aplicaciones que puedes revisar para conocer soluciones.
Giải pháp Phân tích Dữ liệu AQI cho Toulouse Eisenhower
Nền tảng Giám sát Dữ liệu Chất lượng Không khí
Câu hỏi thường gặp về chất lượng không khí
tại Toulouse Eisenhower
Preguntas Frecuentes Sobre la Calidad del Aire
1. Mức AQI (US) hiện tại ở Toulouse Eisenhower là bao nhiêu?
1. Mức AQI (US) hiện tại ở Toulouse Eisenhower là bao nhiêu?
Mức AQI (US) hiện tại ở Toulouse Eisenhower là 46 (Good). Cập nhật lần cuối vào 2026-09-25 17:21:01 (Thời gian địa phương).
2. Mức AQI (US) tốt nhất ở Toulouse Eisenhower trong 24 giờ qua là khi nào?
2. Mức AQI (US) tốt nhất ở Toulouse Eisenhower trong 24 giờ qua là khi nào?
Mức AQI (US) tốt nhất là 21 (Tốt) vào lúc 9:31 PM, Sep 24, 2026 (Thời gian địa phương) trong 24 giờ qua.
3. Mức AQI (US) tồi tệ nhất ở Toulouse Eisenhower trong 24 giờ qua là khi nào?
3. Mức AQI (US) tồi tệ nhất ở Toulouse Eisenhower trong 24 giờ qua là khi nào?
Mức AQI (US) tồi tệ nhất là 65 (Vừa phải) vào lúc 3:01 AM (Thời gian địa phương) trong 24 giờ qua.
4. Xu hướng hiện tại của mức AQI (US) ở Toulouse Eisenhower trong 24 giờ qua là gì?
4. Xu hướng hiện tại của mức AQI (US) ở Toulouse Eisenhower trong 24 giờ qua là gì?
Mức AQI (US) ở Toulouse Eisenhower đã dao động trong suốt 24 giờ qua. Mức cao nhất đạt 65 vào lúc 3:01 AM (Thời gian địa phương), thấp nhất là 21 vào lúc 9:31 PM, Sep 24, 2026 (Thời gian địa phương).
5. Các hành động nào được khuyến nghị theo mức AQI (US) hiện tại ở Toulouse Eisenhower?
5. Các hành động nào được khuyến nghị theo mức AQI (US) hiện tại ở Toulouse Eisenhower?
Chất lượng không khí là chấp nhận được và ô nhiễm không khí không gây ra rủi ro đáng kể. Không cần biện pháp phòng ngừa đặc biệt; hãy tận hưởng các hoạt động ngoài trời một cách tự do.
Blogs recientes de AQI
Lee las últimas noticias
Aquí tienes algunos blogs recientes que puedes leer para conocer más sobre la contaminación del aire.











































